Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
/t72-topicBài gửiĐã gửi: Wed Jan 12, 2011 1:57 pm  
Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

hongpro
hongpro
Ma Vương VietVui

» avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
» Gender : 2 . Nữ
» Sinh nhật : 26/03/1989
» Age : 35
» Posts : 708
» Coins : 1502
» Đang yêu
» Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Icon 1Tiêu đề bài viết: Thứ 2 (23/02) của bạn
Hôm nay là ngày đằu tuần nhưng có khả năng bạn sẽ được một nhóm bạn rủ đi chơi để chuẩn bị cho tuần mới.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Hôm nay là ngày đầu tuần nhưng có khả năng bạn sẽ được một nhóm bạn mời đi chơi trong một hoạt động đặc biệt. Mặc dù thế, bạn sẽ không thích tham gia buổi tiệc này tuy đây có thể là cơ hội để bạn gặp gỡ và giao lưu với những người bạn mới.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Nguồn năng lượng của bạn đang dâng lên rất nhiều, nhiều đến nỗi bạn muốn làm tất cả mọi thứ ngay lập tức, muốn tận dụng từng giây phút một. Nhưng sự thật thì bạn không cần phải tốn công nhiều sức đến thế đâu, cứ điều chỉnh ở mức độ vừa phải thôi, nếu không bạn sẽ bị kiệt sức đấy.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Bạn hãy để ngày đầu tuần của mình trôi qua trong nhẹ nhàng, thư giãn. Đừng gấp rút vột vã, cứ hãy cân bằng và từ từ đi tới phía trước với tốc độ vừa phải. Với một chòm sao có tính cách hoạt bát, sôi nổi như bạn thì điều này nghe không hấp dẫn lắm, nhưng nó sẽ cung cấp cho bạn điều sẽ cần trong hôm nay.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Một nguồn năng lượng “rực lửa” đang sôi lên trong bạn và hăng say làm tất cả mọi việc. Cho dù bạn có ý định làm gì thì hãy dành một ít để chuẩn bị cho mình những hoạt động nhẹ nhàng, dễ chịu để có thể dung hòa với “sức nóng” của ngọn lửa trên.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Ngay trong ngày đầu tuần, Sư Tử sẽ gặp chuyện phiền toái với người trong gia đình, có thể là một cuộc cãi vã với nhỏ em. Nhưng đó chỉ là chuyện nhỏ thôi, không đủ để làm ảnh hưởng đến nguồn năng lượng đang rất dồi dào của bạn, chính nó sẽ là sức mạnh để bạn có thể vượt qua mọi chuyện hôm nay thật dễ dàng.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Chuyện tình cảm của bạn trong ngày đầu tuần sẽ gặp một vài sự cố nhỏ mà có thể dẫn đến cảm giác thất vọng và bị ức chế. Hãy chịu khó yên lặng một lúc để lắng nghe tiếng nói của con tim, nó sẽ tiếp thêm cho bạn sức mạnh đồng thời với một lời khuyên từ người lớn tuổi sẽ giúp bạn tự tin hơn vượt qua những chuyện không vui trong ngày.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Để ngày hôm nay trôi qua được hiệu quả, bạn cần phải thiết lập danh sách ưu tiên các việc cần làm thật rõ ràng và chi tiết. Đồng thời, bạn phải có óc xét đoán tốt, nhạy bén và biết quan sát như vậy thì bạn sẽ hạn chế được các lỗi "ngớ ngẩn" có thể mắc phải và không lãng phí thời gian nữa.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Nửa ngày đầu, bạn thấy hơi chán chường và mệt mỏi, chẳng tìm thấy hứng thú làm việc. Vậy thì trong nửa ngày còn lại, hãy sắp xếp một buổi tối đi chơi với bạn bè để tìm thấy nhiều niềm vui hơn. Hãy làm điều gì đó khác thường ngày, điều gì giúp bạn thấy tự do và yêu đời hơn. Như vậy sẽ giúp bạn có một khởi động thật tốt cho tuần mới.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hôm nay là đầu tuần mà "máu" shopping của bạn lại nổi lên rồi và tát nhiên đây không phải là lúc thích hợp vì tài chính của bạn sẽ không cho phép. Đừng để bị lôi cuốn bởi những món hàng đẹp mắt, nếu có đi đâu thì nên rủ một đứa bạn theo cùng, một người bạn đáng tin tưởng và có những lời khuyên thiết thực kéo bạn ra khỏi những cửa hàng thời trang đó.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết cảm thấy hơi bơi phờ và thiếu sức sống ngay trong ngày đầu tiên của tuần mới. Thường thì bạn sẽ sử dụng sự thông minh, hóm hỉnh và duyên dáng của mình để giúp bạn vượt qua những trở ngại, thế nhưng chiến thuật cho ngày hôm nay là hãy tin tưởng vào tiếng nói bên trong của mình và sự từng trãi, đồng thời đừng quên nụ cười trên môi nữa nhé!

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bạn cảm giác như mình đang bị bỏ rơi và không được quan tâm, chính vì thế có thể bạn nghĩ đến một vài việc làm nào đó để gây sự nổi bật, chú ý cho những người xung quanh. Thế nhưng bạn quan niệm vậy là sai rồi đấy. Tất cả những gì bạn cần là những việc giải trí bình thường như sở thích thường ngày của bạn thôi.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Bạn sẽ phản ứng rất mạnh mẽ và có phần tiêu cực khi có ai đánh giá thấp khả năng độc lập và tự chủ của bạn. Cảm xúc của bạn rất dữ dội và nếu không biết kiểm soát thì sẽ dẫn đến những chuyện không vui, thế nên tốt nhất là bạn nên tránh tham gia thảo luận hay nói chuyện về những gì có tác động mạnh để xúc cảm của bạn.
**************** Chia sẻ với bạn bè bài viết này ****************

Copy link bên dưới và gửi tới nick yahoo bạn bè của bạn!

Nhân Vật Của

hongpro

avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
Sinh nhật : 26/03/1989
Coins : 1502
Đang yêu
Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Đầu trang   

Trả lời nhanh

Similar topics