Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
/t715-topicBài gửiĐã gửi: Tue Jan 18, 2011 4:07 pm  
Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

hongpro
hongpro
Ma Vương VietVui

» avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
» Gender : 2 . Nữ
» Sinh nhật : 26/03/1989
» Age : 35
» Posts : 708
» Coins : 1502
» Đang yêu
» Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Icon 1Tiêu đề bài viết: Bạn như một ly cocktail
Như ly cocktail, bạn có có sức cuốn hút riêng với mọi người xung quanh. Nhân dịp năm mới hãy khám phá xem mọi người thích gì ở bạn nhé!

Bạn hãy chọn cho mình ly cocktail hấp dẫn nhất:
Bạn như một ly cocktail  Cocktail-1
Bạn như một ly cocktail  Cocktail-2
Bạn như một ly cocktail  Cocktail-3
Bạn như một ly cocktail  Cocktail-4
Bạn như một ly cocktail  Cocktail-5
Bạn như một ly cocktail  Cocktail-6
Kết quả:

Bạn thân thiện

Bạn ngọt ngào và hấp dẫn như thỏi sô cô la. Bạn tạo hình ảnh tốt đẹp với tất cả mọi người xung quanh mình. Bạn là người khéo ăn khéo nói. Bạn luôn biết nói những lời sao cho đúng lúc đúng chỗ, vì phương châm của bạn là “lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau”. Bạn thích thêm gia vị “thú vị và ngạc nhiên” vào đời sống của mọi người, giống như một lát chuối trong ly cocktail. Bạn thực sự vô tư và dễ thương và hiếm khi làm người khác phải phật lòng về bạn.

Bạn mãnh liệt
Bạn cuốn hút mọi người vì bạn tràn trề sinh lực và cảm xúc mãnh liệt. Bạn đã truyền lửa và phá băng một cách ngoạn mục! Bạn là tuýp người thích “ôm sô”, chứ không chịu chọn một việc gì đơn lẻ.

Bạn không ngại dấn thân vào mạo hiểm, và sẵn sàng tìm cách hóa giải một ngày nhàm chán thành một ngày tuyệt vời! Bạn khao khát những trải nghiệm cảm giác mạnh và mới mẻ.

Bạn triết lý

Bạn cuốn hút mọi người vì vẻ khôn ngoan của mình. Mọi người phải khi nghe bạn nói. Trong cuộc sống, phương trình hạnh phúc của bạn là ngọt ngào kết hợp với chua cay.
Bạn không thích cảm giác nhàm chán lặp đi lặp lại quá nhiều với một cảm xúc. Bạn ắt hẳn rất mô phạm và triết lý. Bạn trân trọng cuộc sống và bạn trân trọng những người khác có cùng cách nghĩ giống mình. Bạn có cách nhìn nhận vấn đề rộng do đó bạn dễ nổi điên với những ai có cái nhìn cục bộ.

Bạn tinh tế

Bạn thu hút người khác bằng vẻ đẹp quyến rũ và duyên dáng mà tạo hóa bạn tặng cho bạn. Bạn biết không có gì là hoàn hảo, nhưng bạn biết tìm cách để có thể hoàn thiện mình đến mức có thể.

Bạn thành công, và một phần của thành công đó đến từ những bí quyết sống của bạn. Bạn có kỹ năng gây ảnh hưởng đến người khác. Cũng có những lúc bạn hiếu thắng, nhưng bạn biết khi nào là dừng lại vì đối với bạn luôn phải biết cân bằng mọi thứ trong cuộc sống.

Bạn… quái dị!

Bạn thu hút người khác bằng sự khác người của mình. Không ai biết trước bạn sẽ tiếp tục diễn trò gì. Bạn rất liều lĩnh và thích sử dụng trí tưởng tượng của mình.
Tuy nhiên, bạn là con người phức tạp bao phủ có nhiều tầng nhiều lớp, không ai có thể khám phá được con người thực của bạn là như thế nào, kể cả bạn. Cuộc sống của bạn luôn ồn ào và rực rỡ sắc màu, nhưng trong đó cũng có những nguyên tắc nhất định. Tóm lại, bạn là một “kẻ quái dị”, nhưng có phương pháp!

Bạn vô tư thoải mái

Bạn thu hút mọi người bằng sự vô tư của mình, họ cảm thấy thực sự thoải mái khi ở bên bạn. Bạn tin rằng sự cởi mở sẽ xích con người lại gần nhau hơn.

Bạn không thích bị dính đến những chuyện tình cảm sướt mướt, vì bạn thường rất lý trí và tỉnh táo. Bạn chọn ngồi ở phía sau và nhìn được toàn cảnh của sân khấu phía trước và thích chứng kiến những sự việc diễn ra trước mắt mình.
MAI LIÊN (dịch)
**************** Chia sẻ với bạn bè bài viết này ****************

Copy link bên dưới và gửi tới nick yahoo bạn bè của bạn!

Nhân Vật Của

hongpro

avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
Sinh nhật : 26/03/1989
Coins : 1502
Đang yêu
Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Đầu trang   

Trả lời nhanh

Similar topics