Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
/t71-topicBài gửiĐã gửi: Wed Jan 12, 2011 1:56 pm  
Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

hongpro
hongpro
Ma Vương VietVui

» avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
» Gender : 2 . Nữ
» Sinh nhật : 26/03/1989
» Age : 35
» Posts : 708
» Coins : 1502
» Đang yêu
» Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Icon 1Tiêu đề bài viết: Thứ bảy (21/02) của bạn
Sau một thời gian dài bận rộn, vất vả thì đây là lúc để Cự Giải nghỉ ngơi và chậm lại một chút.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Biến những ước mơ của bạn trở thành sự thật trong ngày thứ bảy này là một điều thật sự dễ dàng đấy Dương Cưu. Với cố gắng của bản thân, chắc chắn bạn sẽ đạt được những thành quả tốt đẹp đến bất ngờ cho cuộc sống, kể cả trong công việc lẫn chuyện tình cảm đấy.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tương lai luôn là một ẩn số đầy huyền bí, vậy thì bạn hãy cố gắng nắm bắt những gì đang xảy đến nhé. Đây là thời điểm bạn bè nhận xét rằng bạn bảo thủ, tuy nhiên họ sẽ phải nghĩ lại khi những vấn đề xảy đến mang lại kết quả đã được bạn dự báo trước.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Ngày thứ bảy mang đến cho Song Sinh nhiều niềm vui thú vị, hãy đón nhận mọi thứ theo cách bạn muốn nhé. Trong ngày, bất cứ việc gì cũng sẽ được giải quyết ổn thỏa nhờ chính đầu óc nhạy bén và khả năng quan sát tinh tường. Đây là lúc hợp lý để bạn giúp đỡ gia đình đấy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Sau một thời gian dài bận rộn, vất vả thì đây là lúc để Cự Giải nghỉ ngơi và chậm lại một chút. Thời điểm này, vấn đề tài chính khiến bạn phải cân nhắc, suy tính, tuy nhiên thực tế chúng cũng không quá rắc rối nếu bạn tìm được người giúp đỡ để chỉ cho bạn hướng đi phù hợp.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Cần phải tỏ ra kiên nhẫn một chút với những người có quan điểm, suy nghĩ khác bạn Sư Tử nhé. Với những thành quả đã đạt được sau một thời gian dài cố gắng, đây là lúc để bạn tự hào về chính mình. Hãy đón nhận những lời thán phục và chúc tụng của mọi người dành cho bạn nhé.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Mọi người rất chờ đợi những lời góp ý mang tính chất xây dựng chứ không phải là những lời chỉ trích đâu nhé Xử Nữ, bạn cần phải hiểu điều đó. Đây cũng là thời điểm bạn sẽ tìm ra những cách thức mới để tổ chức, sắp xếp mọi việc một cách hiệu quả, sáng tạo.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đây là ngày để Thiên Bình vận dụng tối đa sự sáng tạo của mình, tại sao bạn không thử vẽ ra những bức tranh viễn cảnh đẹp cho tương lai nhỉ? Thời điểm này, chuyện tình cảm chiếm trọn đầu óc bạn, đồng thời với nguồn năng lượng cơ thể dồi dào, bạn sẽ có được những gì mình đang chờ đợi.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Dừng lại một chút và xem lại những thành quả bạn đã đạt được sau một thời gian cố gắng nhé Bò Cạp, bạn phải khích lệ mình chứ. Đây cũng là lúc bạn nên dành nhiều thời gian cho gia đình, sắp xếp mọi việc ổn thỏa nếu không muốn phải đối mặt với hàng loạt những rắc rối sau này.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Những điều mà Nhân Mã tình cờ nghe lỏm được sẽ đưa đến cho bạn các ý tưởng thú vị để chia sẻ với bạn bè. Trong ngày, đừng ngại nói ra những điều bạn nghĩ nhé, đó là cách đem đến sự thoải mái cho bạn đấy.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Việc chi tiêu hợp lý sẽ là khó khăn cho Ma Kết trong ngày thứ bảy này, tuy nhiên bạn vẫn nên dè xẻn nhé. Trong ngày, lòng bạn trỗi dậy những hoài nghi với các vấn đề xảy đến, vậy thì hãy cố gắng tìm câu trả lời cho những vướng mắc ấy nếu có thể.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Bảo Bình sẽ phải bất ngờ khi ai đó được đóng mác bướng bỉnh sẽ chịu khó lắng nghe, thậm chí còn thay đổi suy nghĩ của họ. Đây cũng là thời điểm mà nhiều công việc bất ngờ gõ cửa bạn, tuy nhiên với nguồn năng lượng cơ thể dồi dào, bạn sẽ làm việc hiệu quả và tận dụng hiệu quả những thời gian lãng phí.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Những giấc mơ không hẳn sẽ mang đến các thông điệp có ý nghĩa, vì thế Song Ngư đừng quá mất thời gian tìm hiểu nội dung của chúng nhé. Trong ngày, bạn thực sự hào hứng với các hoạt động tình nguyện hoặc cải thiện các mối quan hệ xã hội. Dù cho nguồn năng lượng của bạn không ở mức đỉnh cao nhưng nó cũng khiến bạn hài lòng.
**************** Chia sẻ với bạn bè bài viết này ****************

Copy link bên dưới và gửi tới nick yahoo bạn bè của bạn!

Nhân Vật Của

hongpro

avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
Sinh nhật : 26/03/1989
Coins : 1502
Đang yêu
Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Đầu trang   

Trả lời nhanh

Similar topics