Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
/t70-topicBài gửiĐã gửi: Wed Jan 12, 2011 1:55 pm  
Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

hongpro
hongpro
Ma Vương VietVui

» avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
» Gender : 2 . Nữ
» Sinh nhật : 26/03/1989
» Age : 35
» Posts : 708
» Coins : 1502
» Đang yêu
» Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Icon 1Tiêu đề bài viết: Thứ sáu (20/02) của bạn
Nếu Nhân Mã có được cơ hội để bước những bước mới cho cuộc sống thì đừng chần chờ nhé.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Nguồn năng lượng cơ thể dồi đào sẽ giúp Dương Cưu có một ngày đầy bất ngờ, thú vị. Đặc biệt, bạn tỏ ra rất nhanh nhạy trong việc nắm bắt những cơ hội mới cho cuộc sống của mình. Đó có thể là chuyện công việc, tình cảm riêng tư hay bất cứ điều gì đi nữa thì hãy cố gắng nắm lấy những thứ mình đang có nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Đừng xúc tiến quá nhiều công việc cũng như tạo ra những thay đổi cho ngày thứ sáu này Kim Ngưu nhé. Nếu bạn có kế hoạch du lịch nào thì tốt nhất cũng nên gác sang một bên. Nếu những lời chê trách khiến bạn cảm thấy rối tung đầu óc thì cần chủ động tìm cách khắc phục ổn thỏa. Đây đích thị là lúc để bạn nắm bắt những gì mình muốn và thực hiện nó bằng tất cả khả năng của mình.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Hãy lấy sự chân thành là động lực để giúp đỡ mọi người trong ngày thứ sáu này Song Sinh nhé, đừng để vấn đề vật chất làm ảnh hưởng cho bạn. Trong ngày, nếu bạn cảm thấy áp lực vì công việc hay những người láng giềng thì tốt nhất là dùng tất cả sức lực ý chí để thuyết phục họ nhé.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Những cảm nhận xung quanh việc ai đó nghĩ gì về bạn sẽ giúp thứ sáu của bạn có thêm thật nhiều điều thú vị. Đây cũng là thời điểm mà bạn không nên lảng tránh với những vấn đề phải đối mặt, tốt nhất là thương thảo, dàn xếp cho ổn thỏa nhé.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Sự nhiệt tình của Sư Tử sẽ trở nên thực sự cần thiết, vì mọi người đang trông đợi ở bạn sự giúp đỡ, chỉ bảo cho họ việc gì phải làm. Tuy nhiên, với gia đình, nếu sự nhiệt tình của bạn lại mang đến cho mọi người sự bối rối thì cũng đừng thất vọng nhé, tốt nhất là dành thời gian cho chính mình nhé.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ không nhất thiết phải quan tâm quá chi tiết đến việc tổ chức buổi tiệc tối đâu nhé, tốt nhất là cứ hưởng thụ những niềm vui cùng bạn bè đi nhé. Còn nếu bạn chưa có một nửa thì đây đúng là lúc để cho sự lãng mạn chiếm trọn trái tim bạn và mang đến những điều ngọt ngào nhất.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Hãy loại bỏ những giới hạn lại phía sau Thiên Bình nhé, đơn giản vì sự quyết tâm sẽ mang đến cho bạn những đỉnh cao mới. Nếu trong ngày tâm trạng của bạn chùng xuống một chút thì bạn cũng đừng âu lo, đó đơn giản là những phút giây lắng xuống. Chắc chắn sau đó bạn sẽ biết phải làm gì mà. Sao bạn không cho mình một chút thời gian nghỉ ngơi nhỉ!

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp nên đặt tin tưởng vào người đang đưa ra các quyết định cứng rắn nhé. Trong ngày, đừng để lời ngăn cản của bất cứ ai làm ảnh hưởng đến ý chí, quyết tâm của bạn, cứ chú ý vào các mục tiêu của chính mình.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nếu Nhân Mã có được cơ hội để bước những bước mới cho cuộc sống thì đừng chần chờ nhé. Trong ngày, mọi việc sẽ không được giải quyết ổn thỏa nếu bạn cứ vướng bận với những mối âu lo. Tốt nhất là vượt lên những muộn phiền và tìm cho mình những hướng đi mới nhé.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Những lời lẽ chân thành, đầy thuyết phục của Ma Kết sẽ giúp mọi người thực sự bị ấn tượng vào bạn. Khi ngày mới bắt đầu, mọi việc có thể rất dễ chịu, tuy nhiên vài thông tin không mấy thú vị lại tìm đến và yêu cầu bạn cần phải biết dàn xếp đấy.

Bảo Bình (20/1- 18/2)

Những thông tin thú vị, bổ ích sẽ đến với Bảo Bình trong ngày thứ sáu này đấy. Đây cũng là lúc bạn cần phải đặt ra những kỷ luật, khuôn khổ trong gia đình cũng như với bạn bè để giữ mọi việc trong một trật tự tương đối nhé.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Nguồn năng lượng cơ thể dồi dào sẽ giúp Song Ngư trở nên có ích hơn với mọi người xung quanh. Vậy thì bạn cần phải nỗ lực nhiều hơn để ở bên bạn bè, gia đình và dành cho họ sự quan tâm, động viên và giúp đỡ nhé.
**************** Chia sẻ với bạn bè bài viết này ****************

Copy link bên dưới và gửi tới nick yahoo bạn bè của bạn!

Nhân Vật Của

hongpro

avatar-dulieu : 57,11769|47,11460|50,12027|49,11402|64,12636|51,11463|48,13029|58,12150|66,11439
Sinh nhật : 26/03/1989
Coins : 1502
Đang yêu
Status Status : Hãy cho tôi 1 cơ hội làm lại từ đầu....

Đầu trang   

Trả lời nhanh

Similar topics